วันที่ 16 มีนาคม 2566 โรงเรียนสอนคนตาบอดภาคเหนือฯ จังหวัดเชียงใหม่ นำโดย นายชยุต ข่าขันมะลี ผู้อำนวยการโรงเรียน เข้าพบผู้ว่าราชการจังหวัด และพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ จังหวัดพะเยาและจังหวัดเชียงราย เพื่อประชาสัมพันธ์การดำเนินงานจัดการศึกษาสำหรับนัก
วันที่ 16 มีนาคม 2566 โรงเรียนสอนคนตาบอดภาคเหนือฯ จังหวัดเชียงใหม่ นำโดย นายชยุต ข่าขันมะลี ผู้อำนวยการโรงเรียน เข้าพบผู้ว่าราชการจังหวัด และพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ จังหวัดพะเยาและจังหวัดเชียงราย เพื่อประชาสัมพันธ์การดำเนินงานจัดการศึกษาสำหรับนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็นของโรงเรียน
![](/ckfinder/userfiles/images/336890934_231933866069161_2791192182477982784_n.jpg)