วันที่ 20 มีนาคม 2566 โรงเรียนสอนคนตาบอดภาคเหนือฯ จังหวัดเชียงใหม่ รับการเยี่ยมเสริมพลัง จากศูนย์อนามัยที่ 1 เชียงใหม่ กรมอนามัย ซึ่งมีวัตถุประสงค์เพื่อเยี่ยมติดตามการคัดกรองและการดำเนินงานส่งเสริมสุขภาพนักเรียน โดยมี หัวหน้างานส่งเสริมสุขภาพและอนามัยนักเ
วันที่ 20 มีนาคม 2566 โรงเรียนสอนคนตาบอดภาคเหนือฯ จังหวัดเชียงใหม่ รับการเยี่ยมเสริมพลัง จากศูนย์อนามัยที่ 1 เชียงใหม่ กรมอนามัย ซึ่งมีวัตถุประสงค์เพื่อเยี่ยมติดตามการคัดกรองและการดำเนินงานส่งเสริมสุขภาพนักเรียน โดยมี หัวหน้างานส่งเสริมสุขภาพและอนามัยนักเรียนและคณะ ให้การต้อนรับ
![](/ckfinder/userfiles/images/337267854_187480113998237_1369031818645269082_n.jpg)