วันที่ 23-24 มีนาคม 2566 งานประกันคุณภาพสถานศึกษา โรงเรียนสอนคนตาบอดภาคเหนือฯ จังหวัดเชียงใหม่
วันที่ 23-24 มีนาคม 2566 งานประกันคุณภาพสถานศึกษา โรงเรียนสอนคนตาบอดภาคเหนือฯ จังหวัดเชียงใหม่ จัดการประชุมวิพากษ์ผลการประเมินคุณภาพภายใน ประจำปีการศึกษา 2565 มีวัตถุประสงค์เพื่อให้การขับเคลื่อนการพัฒนาคุณภาพการศึกษาของสถานศึกษาดำเนินไปอย่างต่อเนื่อง มีประสิทธิภาพและประสิทธิผล โดยมี นางมธุฤดี ชัยชนะ รองผู้อำนวยการโรงเรียน เป็นประธานการประชุม
ณ ห้องประชุมอาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 72 พรรษา
![](/ckfinder/userfiles/images/337244030_173597322152708_7658270477723410655_n.jpg)