วันที่ 25-27 เมษายน 2566 นางมธุฤดี ชัยชนะ รองผู้อำนวยการโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคเหนือฯ จังหวัดเชียงใหม่ พร้อมด้วย นางสาวพิชญนันท์ กุลนุชิต ร่วมการประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อสื่อสาร สร้างความเข้าใจ แนวทางระบบประกันคุณภาพมาตรฐานการศึกษาและส่งเสริมการจัดทำรายงานป
วันที่ 25-27 เมษายน 2566 นางมธุฤดี ชัยชนะ รองผู้อำนวยการโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคเหนือฯ จังหวัดเชียงใหม่ พร้อมด้วย นางสาวพิชญนันท์ กุลนุชิต ร่วมการประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อสื่อสาร สร้างความเข้าใจ แนวทางระบบประกันคุณภาพมาตรฐานการศึกษาและส่งเสริมการจัดทำรายงานประจำปีของสถานศึกษา เพื่อพัฒนาคุณภาพการศึกษา ของเด็กพิการและด้อยโอกาส ด้วยรูปแบบผสมผสาน (Online และ Face to Face) จัดโดย สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ ณ โรงแรมเดอะเล็คกาซี กรุงเทพมหานคร
![](/ckfinder/userfiles/images/344072751_1586519071873651_5701801674412617254_n.jpg)